Search images and videos on Instagram. Most Popular Hashtags and Users.Stalist
  1. Homepage
  2. @storynzuriiplanet
  3. 1727552203752726188
Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photo storynzuriiplanet
Fullname

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

Bio 🔵East African Artist Host - Rorya Tv 🔥Mr Romantic TANZANIANBOY🇹🇿 Check ON @roryatv SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL 👇

Profile Url

Share

Simulizi: MFALME NJOSHI ( JENEZA LA AJABU) Sehemu ya 14 Msitu wa majini Malikia wa majini anaingiliwa na hofu kubwa s - 1727552203752726188

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) Instagram Profile Photo storynzuriiplanet

Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹

 image by Shaaban Habibu🇹🇿🇰🇪🌹 (@storynzuriiplanet) with caption : "Simulizi: MFALME NJOSHI ( JENEZA LA AJABU)

Sehemu ya 14

Msitu wa majini  Malikia wa majini anaingiliwa na hofu kubwa s" - 1727552203752726188
Report Share Download 2 63

Simulizi: MFALME NJOSHI ( JENEZA LA AJABU) Sehemu ya 14 Msitu wa majini Malikia wa majini anaingiliwa na hofu kubwa sana kwani mtu aliyekuwa anakuja kuuvamia msitu alionekana kuwa hatari sana, kwani kila alipojaribu kumtambua sura yake alishindwa, na ghafla mawasiliano yalipotea, hakuweza kumuona tena katika kiganja chake, kiganja kilichokuwa kikimuonesha mtu aliyekuwa njiani akielekea msituni. "Huyu anayekuja huku natambua kuwa ni mtoto wa mtu aliyewahi kuja huku na kutuibia mali zetu, lakini sura yake ningependa niifahamu lakini nimeshindwa, na kwanini kapotea ghafla, nashindwa kumuona tena katika viganja vyangu ",Malikia wa msituni alizungumza kwa hasira na mshangao mkubwa, bila kutambua kuwa Njoshi aliweza kuvaa kitambaa cheusi kiunoni, na kumfanya kutoonekana kama akiwa anafuatiliwa na majini. "Hapa nikizubaa, watu wangu watakufa ",malikia wa majini, msichana aliyekuwa mrembo sana, na mwenye umri sawa na Grace, alizungumza huku akitafuta kichupa kidogo cha maji, na kisha kumpatia askari wake mmoja, kunyunyizia maji hayo kuzunguka ngome yake yote ili kujilinda. Maji hayo yalikuwa na uwezo wa kumgandisha mahali pale, mtu yeyote mwenye asili ya ubinadamu, atakapokanyaga eneo lile. "Hapa tayali nimemaliza kazi, hata kama akifanikiwa kuwapita askari wangu msituni, mimi lazima nitamkamata ",malikia aliongea kwa kujigamba, na kuachia tabasamu zuri lililoonesha vema uzuri wake. Nje ya msitu; Kwa mbali kijana shupavu na hodari Njoshi Nyangoma, anakamatilia panga lake kisawasawa, kwani alianza kuuona msitu hatari wa majini, ukiwa kama hatua mia moja mbele yake, baada ya kutembea na kukimbia kwa usiku mzima, na ilikua imeshafika mida ya saa kumi usiku, kuamkia siku ya jumanne. "Aiweeeh mizimu wa mababu zangu, mizimu wa ardhi ya Mwamutapa, asanteni kwa kunifikisha salama, naomba mnilinde tena na kunirudisha nyumbani salama ",Njoshi aliongea kwa hofu na woga, kwani alikuwa na kazi nzito, tena ya hatari ikiwa mbele yake. "Hapa ni mwendo wa kuua tu kiumbe chochote, kitakachokatiza mbe…le…y…a…ngu ",

Comments